Siro Cảm Cúm Vicks DayQuil & NyQuil Cold & Flu Ngày & Đêm (2 Chai x 354ml) Mỹ

SKU: 323900014794
Còn hàng
650.000₫
Đa dạng sản phẩm
Đa dạng sản phẩm
Giao hàng nhanh chóng
Giao hàng nhanh chóng
Đảm bảo chất lượng
Đảm bảo chất lượng
Giá luôn luôn tốt
Giá luôn luôn tốt


Bộ Vicks DayQuil & NyQuil Cold & Flu gồm 2 chai dùng cho ban ngày và ban đêm, hỗ trợ làm giảm tạm thời các triệu chứng thường gặp khi cảm lạnh, cảm cúm.

DayQuil – Ban ngày: hỗ trợ giảm đau đầu, sốt, đau họng, đau nhức nhẹ, ho, nghẹt mũi và áp lực xoang. Công thức không gây buồn ngủ, không chứa cồn.

NyQuil – Ban đêm: hỗ trợ giảm đau đầu, sốt, đau họng, đau nhức nhẹ, ho, hắt hơi và sổ mũi; có thành phần gây buồn ngủ, phù hợp sử dụng vào ban đêm.

Quy cách: 2 chai × 354ml (tổng 708ml).

Thương hiệu: Vicks.

Xuất xứ: Mỹ.

Lưu ý: Cả hai sản phẩm đều chứa acetaminophen (paracetamol), không dùng đồng thời với thuốc khác cũng chứa acetaminophen để tránh quá liều. NyQuil có thể gây buồn ngủ và trên bao bì ghi chứa 10% cồn.

Tham khảo thêm thông tin tại chính sách đổi trả hàng

Kirby Mart – Siêu Thị Hàng Nhập Khẩu Chúng tôi tự hào là điểm đến uy tín tại Đà Nẵng, chuyên cung cấp các sản phẩm thực phẩm & trái cây nhập khẩu chất lượng cao.

Giỏ hàng

Danh sách so sánh